SKF tana haɓaka bearings masu ƙarfi don ci gaba da inganta aikin bearings ɗin gearbox na injin turbine na iska
Bearings masu jurewa na SKF suna ƙara yawan ƙarfin juyi na gearboxes na injin turbin iska, suna rage girman bearings da gear har zuwa 25% ta hanyar ƙara tsawon rayuwar bearings, da kuma guje wa gazawar bearings da wuri ta hanyar inganta aminci.
SKF ta ƙirƙiro sabon bearing na na'urar gearbox na injinan injinan iska tare da ƙimar rayuwa mafi girma a masana'antu wanda ke rage lokacin hutu da lokacin gyara akwatin gear sosai.
SKF ta ƙirƙiro sabon nau'in bearing mai jujjuyawa don akwatin gear na injin turbine mai iska -- mai ƙarfi da juriya na gearbox na injin turbine mai iska
Bearings na gearbox na injin turbine mai ƙarfi na SKF sun dogara ne akan haɗin da aka tsara na hanyoyin sarrafa ƙarfe da zafi da aka ƙera don inganta juriya ga gajiya da aminci. Tsarin maganin zafi da aka inganta yana inganta yanayin saman da ƙarƙashin saman bearings.
David Vaes, MANAJA na Cibiyar Gudanar da Kayan Aiki na Injin Turbine na Iska ta SKF, ya ce: "Tsarin sarrafa zafi yana inganta halayen kayan aiki na saman sassan ɗaukar kaya, yana inganta ƙarfin kayan aiki na saman da ƙarƙashin ƙasa, kuma yana mayar da martani ga yanayin amfani da ƙarfi mai yawa yayin aikin ɗaukar kaya. Aikin bearings na birgima ya dogara ne akan sigogin kayan aiki kamar ƙananan tsari, damuwa da tauri."
Wannan tsarin gyaran ƙarfe na musamman da zafi yana da fa'idodi da yawa: yana ƙara tsawon rayuwar bearing kuma hakan yana rage girman bearing a ƙarƙashin yanayin aiki iri ɗaya; An inganta ƙarfin bearing na sabon bearing don tsayayya da yanayin gazawar gearbox na yau da kullun, kamar yanayin gazawar bearing na farko wanda ke haifar da fashewar lalata fari (WEC), micro-pitting da lalacewa.
Gwaje-gwajen benci na ciki da lissafi sun nuna ƙaruwa sau biyar a rayuwar benci idan aka kwatanta da ƙa'idodin masana'antu na yanzu. Bugu da ƙari, gwajin benci na ciki ya kuma nuna ci gaba sau 10 a cikin ikon tsayayya da gazawar da wuri wanda WECs na asalin damuwa suka haifar.
Ingantaccen aikin da bearings na gearbox masu ƙarfi na SKF suka kawo yana nufin cewa ana iya rage girman bearings, wanda ke taimakawa wajen ƙara ƙarfin juyi na gearbox. Wannan yana da matuƙar muhimmanci ga ƙirar sabuwar ƙarni na manyan injinan iska masu matakai da yawa na megawatt.
A cikin tauraro mai siffar gearbox na iska mai ƙarfin MW 6, ta hanyar amfani da bearings na gearbox masu ƙarfin juriya na SKF, girman bearings na gear na duniya za a iya rage shi har zuwa 25% yayin da ake ci gaba da samun daidaiton rayuwa kamar bearings na masana'antu, ta haka ne za a rage girman gear na duniya daidai gwargwado.
Ana iya samun irin wannan raguwa a wurare daban-daban a cikin akwatin gear. A matakin gear mai layi ɗaya, raguwar girman bearing zai kuma rage haɗarin nau'ikan raunuka masu alaƙa da gogewa.
Hana tsarin gazawar da aka saba gani yana taimaka wa masana'antun akwatin gearbox, masana'antun fanka da masu samar da ayyuka inganta amincin samfura da rage lokacin hutu da farashin gyara da ba a tsara ba.
Waɗannan sabbin fasaloli suna taimakawa wajen rage farashin daidaita makamashi (LCoE) na iska da kuma tallafawa masana'antar iska a matsayin ginshiƙin haɗakar makamashi a nan gaba.
Game da SKF
SKF ta shiga kasuwar kasar Sin a shekarar 1912, tana hidimar motoci, layin dogo, jiragen sama, sabbin makamashi, manyan masana'antu, kayan aikin injina, dabaru, likitanci da sauransu a masana'antu sama da 40, yanzu tana bunkasa zuwa wani kamfani mai ilimi, fasaha da bayanai, wanda ya himmatu wajen yin hakan ta hanyar da ta fi wayo, tsafta da kuma dijital, ta cimma burin SKF "abin dogaro na duniya". A cikin 'yan shekarun nan, SKF ta hanzarta sauya shekarta a fannoni na kasuwanci da sabis na dijital, Intanet na Abubuwa na masana'antu da kuma basirar wucin gadi, kuma ta ƙirƙiri tsarin sabis na tsayawa ɗaya don haɗin kan layi da na waje -- SKF4U, wanda ke jagorantar sauyin masana'antu.
Kamfanin SKF ya kuduri aniyar cimma nasarar samar da sinadaren iskar gas mai gurbata muhalli daga samarwa da ayyukansa a duniya nan da shekarar 2030.
SKF China
www.skf.com
SKF ® alamar kasuwanci ce mai rijista ta Ƙungiyar SKF.
SKF ® Home Services da SKF4U alamun kasuwanci ne masu rijista na SKF
Gargaɗi: kasuwa tana da haɗari, zaɓin yana buƙatar a yi taka tsantsan! Wannan labarin don tunani ne kawai, ba don sayarwa ba.
Lokacin Saƙo: Afrilu-08-2022