Matashi Toshe Ƙarfafa UCP212-36 Bayanin Samfura
Bayanin Samfura
UCP212-36 matashin kai mai nauyi mai nauyi wanda aka ƙera don aikace-aikacen masana'antu waɗanda ke buƙatar ingantaccen aiki da dorewa. Wannan na'ura mai ɗaukar hoto tana haɗa kayan inganci tare da ingantacciyar injiniya don isar da tsawon rayuwar sabis cikin buƙatun yanayin aiki.
Cikakken Bayanin Gina
- Abun Haɓakawa: Babban ƙarfe na chrome don haɓaka juriya da juriya
- Gidaje: Ƙarfin simintin gyare-gyaren ƙarfe don iyakar ƙarfi
- Seals: Tsarin rufewa mai inganci don kariya daga gurɓataccen abu
Ƙayyadaddun Ma'auni
- Girman Ma'auni: 239.5mm × 65.1mm × 141.5mm
- Girman Imperial: 9.429" × 2.563" × 5.571"
- Nauyin: 5.17kg (11.4lbs)
- Girman Bore: 60mm (2.362") misali
Abubuwan Aiki
- Zaɓuɓɓukan Lubrication: Mai jituwa tare da mai da man shafawa
- Ƙarfin lodi: An ƙirƙira don ɗaukar nauyin radial masu nauyi
- Yanayin Zazzabi: Ya dace da yawancin yanayin aiki na masana'antu
- Hauwa: Tushen da aka riga aka yi hakowa don sauƙin shigarwa
Takaddun shaida mai inganci
Tabbacin CE don tabbatar da bin ka'idodin inganci da aminci na duniya
Sabis na Musamman
Muna ba da zaɓuɓɓukan gyare-gyare na OEM ciki har da:
- Girman al'ada da ƙayyadaddun bayanai
- Alamar sirri
- Bukatun marufi na musamman
- Akwai umarnin gwaji don gwaji
Aikace-aikace
Mafi dacewa don amfani a:
- Tsarin jigilar kayayyaki
- Injin masana'antu
- Kayan aikin noma
- Tsarin sarrafa kayan aiki
- Kayan aikin sarrafa abinci
Bayanin oda
Ana samun farashin farashi akan buƙata. Tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallacenmu tare da takamaiman buƙatun ku don ƙididdige ƙima. Muna karɓar odar gwaji da sayayya masu yawa.
Me yasa Zabi UCP212-36
- High quality-chrome karfe yi
- Amintaccen aiki a cikin mawuyacin yanayi
- Zaɓuɓɓukan lubrication iri-iri
- CE ingantaccen inganci
- Akwai mafita na al'ada
Don ƙayyadaddun fasaha ko taimakon aikace-aikacen, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar injiniyarmu. Muna ba da cikakken goyon baya don taimaka muku zaɓar mafita mai dacewa don bukatunku.
Don aiko muku da dacewa farashin asap, dole ne mu san ainihin buƙatun ku kamar ƙasa.
Lambar samfurin Bearing / yawa / kayan da duk wani buƙatu na musamman akan shiryawa.
Sucs kamar: 608zz / 5000 guda / chrome karfe kayan













