Sanarwa: Da fatan za a tuntuɓe mu don jerin farashin bearings na haɓakawa.

F-219593 hxhv layi ɗaya mai siffar silinda mai ɗagawa don akwatin ragewa

Takaitaccen Bayani:

Lambar Samfura: F-219593
MOQ: guda 2
Farashin Naúrar: 4 usd/guda
Kayan aiki: Karfe na Chrome
Diamita na Huda: 25 mm / 0.9842525 inci
Diamita na Waje: 42 mm / inci 1.6535442
Faɗi: 12 mm / 0.4724412 inci
Nauyi: 0.1 kg / 0.22046226 lbs.

 


  • Sabis:Alamar Girman Bearing da Marufi ta Musamman
  • Biyan kuɗi:T/T, Paypal, Western Union, Katin Kiredit, da sauransu
  • Zaɓin Alamar:SKF, NSK, KOYO, TIMKEN, FAG, NSK, da dai sauransu.
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Sami Farashi Yanzu

    1

    Lambar Samfura: F-219593
    Moq: Guda 2
    Farashin Naúrar: Usd 4/guda ɗaya
    Kayan aiki: Karfe na Chrome
    Diamita na rami: 25 mm / 0.9842525 inci
    Diamita na waje: 42 mm / inci 1.6535442
    Faɗi: 12 mm / 0.4724412 inci
    Nauyi: 0.1 kg / 0.22046226 lbs.

    Ana amfani da bearing na F-219593 ba tare da zobe na waje ba galibi a cikin akwatin gear na reducer. Bearing ne mai cike da silinda mai naɗawa ba tare da zobe na waje ba kuma an ƙarfafa shi da hannun riga na filastik mai haske ko hannun riga na nailan yayin jigilar kaya.

    Ana amfani da bearings na jerin F ba tare da zoben waje ba a cikin akwatunan gearbox da masana'antu daban-daban na injiniya.

     

     

     

    Sabis na OEM

    Girman bearing, tambari da marufi na musamman.

    Kayan Aiki: Karfe na Chrome / Bakin Karfe / Karfe na Carbon / Yumbu / POM

    Alamar kasuwanci: HXHV / An keɓance / Sauran alamar asali

     

     

     

    Ribar MuKamfanin Alibaba da SGS Group ne suka tabbatar da ingancinsa.

    Yawan fitar da kaya zuwa ƙasashen waje a kowace shekara ya wuce dala miliyan 12

    Tun daga Shekarar 2015
    Farashin juzu'i na masana'anta tare da inganci mai kyau
    Amsa Mai Sauri / Lokacin jagora kaɗan

     

     

     

    Sabis na Bayan Sayarwa

    Garanti na Shekara 1

     

     

     

    Takardar Shaidar

    CE / SGS / EPR ga Jamus, Faransa da Spain

    CE 2478

     

     

     

    shiryawa

    Kunshin Duniya
    Ba tare da wani tambari akan bearings ko marufi ba.
    HXHV Packaging
    Tare da alamarmu ta HXHV akan bearings da marufi.
    Musamman shiryawa
    Ya dogara da buƙatun mai siye.
    Asali na Alamar Mallaka
    Bearing da marufi duka asali ne. Da fatan za a tuntuɓe mu don samun hotuna.

    Shiryawa (1)

     

     

     

     

    Sauran Bearings
    https://www.wxhxh.com/products/

     

    Barka da zuwa tuntube mu don ƙarin bayani. Na gode!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Domin aiko muku da farashi mai dacewa da wuri-wuri, dole ne mu san buƙatunku na asali kamar yadda ke ƙasa.

    Lambar samfurin Bearing / adadi / kayan da duk wani buƙata ta musamman akan shiryawa.

    Sucs kamar: 608zz / guda 5000 / kayan ƙarfe na chrome

     

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki Masu Alaƙa