Kwandon Ƙwallon Zurfi Mai Zurfi 630/8-2RS
Mai Amfani da Ita, Mai Dorewa & A Shirye Don Amfani da Masana'antu
Muhimman Abubuwa:
✔Gine-gine Mai Ƙarfi:Babban sinadarin carbonƙarfe mai kama da chromedon dorewa da iya ɗaukar kaya
✔Hatimin 2RS:Rubuce-rubucen roba guda biyu don mafi kyawun ingancikariyar ƙura da danshi
✔Daidaito-ƙasa:Aiki mai santsi tare da ƙarancin amo/girgiza
✔Man shafawa:An riga an shafa mai da man shafawa mai inganci (akwai zaɓuɓɓukan mai)
Girma:
- Ma'auni (d×D×B):8×22×11 mm
- Imperial (d×D×B):0.315 × 0.866 × 0.433 inci
Bayanan Fasaha:
- Nauyi:0.018 kg (0.04 lbs) – nauyi mai sauƙi amma mai ƙarfi
- Takaddun shaida: CEmai bin ƙa'idodi (ya cika ƙa'idodin ƙasashen duniya)
- Ajin ABEC:Daidaitaccen ABEC 1 (ana samun daidaito mafi girma idan an buƙata)
- Keɓancewa:Ayyukan OEM (girman al'ada, alamar kasuwanci, marufi)
Sauƙin Oda:
- Samfura/Umarnin Gwaji:An karɓa
- Rangwamen Jigilar Kaya:Akwai don sayayya mai yawa
Me Yasa Zabi Wannan Bearing?
✅Aminci Mai Daɗi:Yana ɗaukar nauyin axial na radial da matsakaici
✅Tsawon Rayuwar Sabis:Tsarin da aka rufe yana rage haɗarin gurɓatawa
✅Ƙarancin Kulawa:An riga an shafa mai don shigarwa na toshe-da-wasa
✅Dacewar Faɗi:Ya dace da injina, na'urorin jigilar kaya, da injinan masana'antu
Aikace-aikace na gama gari:
- Injinan lantarki da famfo
- Kayan haɗi na mota (masu sauyawa, fanka)
- Tsarin jigilar kaya
- Kayan aikin noma
- Kayan aikin gida (injin wanki, kayan aikin wutar lantarki)
Domin aiko muku da farashi mai dacewa da wuri-wuri, dole ne mu san buƙatunku na asali kamar yadda ke ƙasa.
Lambar samfurin Bearing / adadi / kayan da duk wani buƙata ta musamman akan shiryawa.
Sucs kamar: 608zz / guda 5000 / kayan ƙarfe na chrome









