Juya Juya Juyin Juya Halin 29414M / 29414 M
Magani mai ɗaukar nauyi na Axial mai nauyi don buƙatar aikace-aikace
Ƙididdiga na Fasaha
- Nau'in Ƙaƙwalwa: Ƙwararren abin nadi mai ɗaukar nauyi
- Material: Babban chrome karfe (GCr15)
- Diamita (d): 70mm
- Diamita na waje (D): 150mm
- Nisa (B): 48mm
- Nauyin: 3.863kg (8.52lbs)
Mabuɗin Siffofin & Fa'idodi
- Ƙarfin Ƙarfi na Musamman: An ƙirƙira don ɗaukar nauyin axial masu nauyi da matsakaicin nauyin radial
- Ƙirar Daidaita Kai: ± 2° iyawar rashin daidaituwa yana ramawa don karkatar da shaft
- Ingantattun Geometry na Roller: Rollers masu siffar ganga suna rage damuwa
- Ƙarfafa Gina: Abubuwan ƙarfe na Chrome tare da taurin 58-62 HRC
- M Lubrication: Ya dace da tsarin mai da mai
Bayanan Ayyuka
- Ƙimar lodi mai ƙarfi: 315kN
- Matsayin Maɗaukaki Tsaye: 915kN
- Iyakar Gudu:
- 1,800 rpm (mai mai mai mai)
- 2,400 rpm (mai mai)
- Yanayin Aiki: -30°C zuwa +150°C
Tabbacin inganci
- CE takardar shaida
- ISO 9001 Tsarin masana'antu
- Gwajin juzu'i 100% da juyi
Zaɓuɓɓukan gyare-gyare
- Kayan keji na musamman (tagulla, karfe, ko polymer)
- Man shafawa na al'ada kafin shiryawa
- Maganin saman don juriyar lalata
- OEM alama da marufi mafita
Aikace-aikacen Masana'antu
- Manyan injina da kayan aiki
- Ma'adinai da kayan aikin gini
- Tsarin motsa ruwa na ruwa
- Manyan akwatunan gear da masu ragewa
- Kayan aikin injin karfe
Bayanin oda
- Akwai umarnin gwaji don gwaji
- An karɓi oda mai gauraya samfurin
- sabis na OEM ana bayarwa
- Gasa farashin farashi
Don zane-zane na fasaha, lissafin kaya, ko buƙatun al'ada, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar injiniyarmu. Daidaitaccen lokacin jagorar makonni 4-6 don oda mai yawa.
Don aiko muku da dacewa farashin asap, dole ne mu san ainihin buƙatun ku kamar ƙasa.
Lambar samfurin Bearing / yawa / kayan da duk wani buƙatu na musamman akan shiryawa.
Sucs kamar: 608zz / 5000 guda / chrome karfe kayan
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana













